VGA ASUS TUF RTX 4080 SUPER-16G-GAMING
(0 lượt đánh giá)
Bảo hành: 36 Tháng
Mã hàng: SP007395
Lượt xem: 126
Tình trạng hàng: Liên hệ
Giá chính hãng: 36.999.000đ
Giá bán: 31.999.000đ (Tiết kiệm: 5.000.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đặc điểm nổi bật:
Nhân đồ họa: NVIDIA® GeForce RTX™ 4080 Super Nhân CUDA: 10420 Dung lượng bộ nhớ: 16GB GDDR6X Tốc độ bộ nhớ: 23 Gbps Giao diện bộ nhớ: 256-bit Nguồn khuyến nghị: 850W
Sản phẩm tương tự Sản phẩm cùng hãng
Mã SP: SP007994 VGA Asus ROG ASTRAL RTX 5090 32G GAMING GDDR7 OC
ASUS
VGA Asus ROG ASTRAL RTX 5090 32G GAMING GDDR7 OC 119.000.000đ
Liên hệ Thêm vào giỏ
ASUS
VGA Asus DUAL RTX 5060 8G OC GDDR7 (DUAL-RTX5060-O8G) 9.299.000đ
10.999.000đ (Tiết kiệm: 1.700.000đ)
-16%
Liên hệ Thêm vào giỏ
Mã SP: 0 VGA Asus Prime RTX 5080 16GB GDDR7
VGA Asus Prime RTX 5080 16GB GDDR7 39.999.000đ
Mã SP: SP005324 VGA ASUS Dual RTX 3060 O12G GDDR6 V2
VGA ASUS Dual RTX 3060 O12G GDDR6 V2 9.299.000đ
12.999.000đ (Tiết kiệm: 3.700.000đ)
-29%
Mã SP: 0 ASUS DUAL GeForce RTX 5050-8G OC GDDR6
ASUS DUAL GeForce RTX 5050-8G OC GDDR6 8.499.000đ
-6%
Mã SP: 0 VGA ASUS DUAL GeForce RTX 5050-8G GDDR6
VGA ASUS DUAL GeForce RTX 5050-8G GDDR6 8.099.000đ
-6%
Mã SP: SP007562 VGA ASUS DUAL RTX 3050 6GB GDDR6
VGA ASUS DUAL RTX 3050 6GB GDDR6 5.699.000đ
-9%
Mã SP: SP008393 VGA Asus TUF GAMING RTX 5070 12G GDDR7 OC
VGA Asus TUF GAMING RTX 5070 12G GDDR7 OC 20.999.000đ
-31%
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm Card đồ họa VGA
Hãng sản xuất ASUS
Model TUF RTX 4080 SUPER-16G-GAMING
Engine đồ họa NVIDIA® GeForce RTX 4080S™
Chuẩn Bus PCI-E 4.0
Bộ nhớ trong 16GB
Kiểu bộ nhớ GDDR6X
Engine Clock Chế độ OC : 2580 MHz
Chế độ mặc định : 2550 MHz (boost)
Lõi CUDA 10240
Memory Clock 23 Gbps
Giao diện bộ nhớ 256-bit
Độ phân giải Digital Max Resolution:7680x4320
Cổng giao tiếp Yes x 2 (Native HDMI 2.1a)
Yes x 3 (Native DisplayPort 1.4a)
HDCP Support Yes (2.3)
Hỗ trợ màn hình 4
Kích thước 34.82 x 15.0 x 7.26 Centimeter
PSU đề nghị 850W
Power Connectors 16 pin x 1