RAM GSKILL TRIDENT Z5 RGB (F5-5600J4040C16GX2-TZ5RS) 32G (2X16B) DDR5 5600MHZ
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng:      Lượt xem: 234      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Dòng RAM DDR5 cao cấp Dung lượng: 32Gb (2x16GB) Bus: 5600 Mhz (CL40-40-40-89) Phiên bản RGB đẹp mắt
Bảo hành: 36 Tháng
Giá khuyến mãi: 3.299.000 đ   [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về RAM GSKILL TRIDENT Z5 RGB (F5-5600J4040C16GX2-TZ5RS) 32G (2X16B) DDR5 5600MHZ
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
THÔNG TIN CƠ BẢN
Thương hiệu
GSKILL
Loại Ram
Desktop
Dòng
Trident Z5 RGB
Mã Part
F5-5600J4040C16GX2-TZ5RS
CHI TIẾT
Dung lượng
32GB (2 x 16GB)
Loại
DDR5
Tốc độ
5600 MHz
Độ trễ
Hiệu điện thế
1.1V-1.2V