RAM Gskill Trident Z5 RGB Black (16G F5-6000J3636F16GX1-TZ5RK) 16GB (1x16GB) DDR5 6000MHz (Intel XMP / AMD EXPO)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 49      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Dòng RAM DDR5 cao cấp Dung lượng: 16Gb (1x16GB) Bus: 6000 Mhz (CL36-36-36-96) Phiên bản RGB đẹp mắt
Bảo hành: 36 Tháng
Giá thị trường : 9.999.000đ
Giá khuyến mãi: 5.699.000 đ   (Tiết kiệm: 4.300.000 đ) [Giá đã có VAT]
Khuyến mãi:
Sản phẩm chỉ bán kèm PC
Đánh giá & Nhận xét về RAM Gskill Trident Z5 RGB Black (16G F5-6000J3636F16GX1-TZ5RK) 16GB (1x16GB) DDR5 6000MHz (Intel XMP / AMD EXPO)
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu
G.skill
Dung lượng
16GB (16GBx1)
Loại bộ nhớ
DDR5
Bộ đa kênh
Bộ kênh đôi
Độ trễ kiểm chứng
CL36-36-36-96
Tốc độ kiểm chứng
6000MHz
Hiệu điện thế kiểm chứng
1.35V
Bộ nhớ đệm/không đệm
Không đệm
Kiểm tra lỗi
Non-ECC
Tốc độ SPD
4800MHz