Ram GSkill Trident Z5 Neo RGB (F5-6000J3040G32GX2-TZ5NR) 64GB (2x32GB) DDR5 6000MHz
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 93      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Dung lượng cấu hình: 64GB (2x32GB) Chuẩn kết nối: DDR5 Bus XMP: 6000Mhz Độ trễ XMP: 36-36-36-96 Điện áp XMP: 1.35V Tản nhiệt: có LED : có
Bảo hành: 36 Tháng
Giá khuyến mãi: 18.999.000 đ   [Giá đã có VAT]
Khuyến mãi:
Sản phẩm chỉ bán kèm PC
Đánh giá & Nhận xét về Ram GSkill Trident Z5 Neo RGB (F5-6000J3040G32GX2-TZ5NR) 64GB (2x32GB) DDR5 6000MHz
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
Model F5-6000J3636F16GX2-TZ5NR
Chuẩn Ram DDR5
Bus hỗ trợ
  • 4800 MHz (None OC)
  • Lên đến 6000 MHz (OC)