RAM GSKILL RIPJAWS V (F4-3200C16S-16GVK) 16GB (1X16GB) DDR4 3200MHZ
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: SP006932      Lượt xem: 160      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
òng Ram có hiệu năng cao của GSkill Dung lượng: 16Gb (1x16GB) Bus: 3200 Mhz Trang bị sẵn tản nhiệt
Bảo hành: 36 Tháng
Giá khuyến mãi: 2.999.000 đ   [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về RAM GSKILL RIPJAWS V (F4-3200C16S-16GVK) 16GB (1X16GB) DDR4 3200MHZ
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
THÔNG TIN CƠ BẢN
Thương hiệu
GSKILL
Loại Ram
Desktop
Dòng
RIPJAWS
Mã Part
F4-3200C16S-16GVK
CHI TIẾT
Dung lượng
16GB
Loại
DDR4
Tốc độ
5200 MHz
Độ trễ
CL16-18-18-38
Hiệu điện thế
1.35V