Màn hình Samsung Odyssey OLED G8 G80SD LS32DG802SEXXV (32 inch/UHD/OLED/240Hz/0.03ms/Loa)
(0 lượt đánh giá)
Bảo hành: 24 Tháng
Lượt xem: 174
Tình trạng hàng: Liên hệ
Giá chính hãng: 25.999.000đ
Giá bán: 24.199.000đ (Tiết kiệm: 1.800.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước: 32 inch Độ phân giải: UHD 3840 x 2160 Tấm nền: OLED Tần số quét: 240Hz Thời gian phản hồi: 0.03ms Tích hợp loa: 2x 10W Độ sáng: 250 nits Tỉ lệ tương phản: 1,000,000:1 Tương thích VESA: 100x100mm OS tích hợp Tizen™ Kết nối không dây: Wifi 5 + Bluetooth 5.2 Cổng kết nối: 1x USB-B 3.0 / 3.1/3.2 Gen 1 2x USB-A 3.0 / 3.1/3.2 Gen 1 2x HDMI 2.1 1x DisplayPort 1.4 Phụ kiện: dây nguồn, dây HDMI, dây DP
Sản phẩm tương tự Sản phẩm cùng hãng
Mã SP: 0 Màn hình Msi MAG 275UPD E14 27" (4K UHD 3840 x 2160/ IPS/ 144Hz/ 1 ms)
MSI
Màn hình Msi MAG 275UPD E14 27" (4K UHD 3840 x 2160/ IPS/ 144Hz/ 1 ms) 6.390.000đ
7.899.000đ (Tiết kiệm: 1.509.000đ)
-20%