Màn hình Samsung Odyssey OLED G8 G80SD LS32DG802SEXXV (32 inch/UHD/OLED/240Hz/0.03ms/Loa)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 174      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước: 32 inch Độ phân giải: UHD 3840 x 2160 Tấm nền: OLED Tần số quét: 240Hz Thời gian phản hồi: 0.03ms Tích hợp loa: 2x 10W Độ sáng: 250 nits Tỉ lệ tương phản: 1,000,000:1 Tương thích VESA: 100x100mm OS tích hợp Tizen™ Kết nối không dây: Wifi 5 + Bluetooth 5.2 Cổng kết nối: 1x USB-B 3.0 / 3.1/3.2 Gen 1 2x USB-A 3.0 / 3.1/3.2 Gen 1 2x HDMI 2.1 1x DisplayPort 1.4 Phụ kiện: dây nguồn, dây HDMI, dây DP
Bảo hành: 24 Tháng
Giá thị trường : 25.999.000đ
Giá khuyến mãi: 24.199.000 đ   (Tiết kiệm: 1.800.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình Samsung Odyssey OLED G8 G80SD LS32DG802SEXXV (32 inch/UHD/OLED/240Hz/0.03ms/Loa)
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
Nhà sản xuất Samsung
Tên sản phẩm Odyssey OLED G8 G80SD
Mã sản phẩm (Code/Tag) LS32DG802SEXXV
Loại sản phẩm Màn hình phẳng
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 32 inch
Tỉ lệ màn hình 16:09
Độ phân giải UHD 3840 x 2160
Tấm nền OLED
Tần số quét 240Hz
Thời gian phản hồi 0.03ms
Độ tương phản 1,000,000:1 (typ)
Độ sáng 250 cd/m² (typ)
Góc nhìn 178º horizontal, 178º vertical
Màu sắc màn hình 1.07 tỉ màu
Bề mặt màn hình Anti-Glare, Hard Coating (3H)
Màu sắc vỏ Đen
Kích thước Có chân đế (RxCxD) 719.7 x 584.6 x 263.5 mm
Không có chân đế (RxCxD) 719.7 x 414.7 x 49.2 mm
Thùng máy (RxCxD) 815 x 200 x 530 mm
Trọng lượng Có chân đế 8.4 kg
Không có chân đế 5.3 kg
Đóng gói 12.0 kg
Tính năng đồng bộ AMD FreeSync / G-Sync Compatible
Tương thích VESA 100 x 100 mm
Loa tích hợp 10W