Màn hình Samsung Odyssey 3D G90XF LS27FG900XEXXV (27 inch/UHD/IPS/165Hz/1ms/loa)
(0 lượt đánh giá)
Bảo hành: 24 tháng
Lượt xem: 59
Tình trạng hàng: Liên hệ
Giá chính hãng: 35.999.000đ
Giá bán: 33.999.000đ (Tiết kiệm: 2.000.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đặc điểm nổi bật:
- Kích thước: 27 inch - Độ phân giải: UHD 3840 x 2160 - Công nghệ tấm nền: IPS - Tần số quét: 165Hz - Thời gian phản hồi: 1ms - Độ sáng: 350 nits - Tỉ lệ tương phản: 1000:1 - Tích hợp loa: 2x 5W - Tương thích ngàm VESA: 100 x 100 mm - Cổng kết nối: - 1 x USB 3.2 (Type-B; upstream) - 2 x USB 3.2 (Type-A; downstream) - 2 x HDMI 2.1 - 1 x DisplayPort 1.4