Màn hình Samsung Odyssey 3D G90XF LS27FG900XEXXV (27 inch/UHD/IPS/165Hz/1ms/loa)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 59      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
- Kích thước: 27 inch - Độ phân giải: UHD 3840 x 2160 - Công nghệ tấm nền: IPS - Tần số quét: 165Hz - Thời gian phản hồi: 1ms - Độ sáng: 350 nits - Tỉ lệ tương phản: 1000:1 - Tích hợp loa: 2x 5W - Tương thích ngàm VESA: 100 x 100 mm - Cổng kết nối: - 1 x USB 3.2 (Type-B; upstream) - 2 x USB 3.2 (Type-A; downstream) - 2 x HDMI 2.1 - 1 x DisplayPort 1.4
Bảo hành: 24 tháng
Giá thị trường : 35.999.000đ
Giá khuyến mãi: 33.999.000 đ   (Tiết kiệm: 2.000.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình Samsung Odyssey 3D G90XF LS27FG900XEXXV (27 inch/UHD/IPS/165Hz/1ms/loa)
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
THÔNG TIN CHUNG
Nhà sản xuất Samsung
Tên sản phẩm Odyssey 3D G90XF LS27FG900XEXXV
Mã sản phẩm (Code/Tag)
Loại sản phẩm Màn hình phẳng
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 27 inch
Tỉ lệ màn hình 16:09
Độ phân giải UHD 3840 x 2160
Tấm nền IPS
Tần số quét 165Hz
Thời gian phản hồi 1ms
Độ tương phản 1,000:1 (typ)
Độ sáng 350 cd/m² (typ)
Góc nhìn 178º horizontal, 178º vertical
Màu sắc màn hình 1.07 tỉ màu, 99% sRGB
Bề mặt màn hình Anti-Glare, Hard Coating (3H)
Màu sắc vỏ Bạc
Kích thước Có chân đế (RxCxD) 614,1 x 541,5 x 203,3mm
Không có chân đế (RxCxD) 614,1 x 372,2 x 46,0mm
Thùng máy (RxCxD) 834,0 x 133 x 434mm
Trọng lượng Có chân đế 7,5kg
Không có chân đế 4,7kg
Thùng máy 9,6kg
Tính năng đồng bộ FreeSync
Tương thích VESA 100 x 100 mm
Loa tích hợp 2x 5W