Màn hình Samsung LS34J550WQEXXV (34 inch/2K/VA/75Hz/4ms/300 nits/HDMI+DP/FreeSync)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng:      Lượt xem: 358      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Màn hình Curved LED WQHD 34.0 inch - SIÊU PHẨM, tỉ lệ 21:9 Tấm nền Công nghệ panel màn hình VA Độ phân giải 3440 x 1440 Độ sáng (cd/m²) 300 cd/m2 Độ tương phản Mega ∞ DCR (Typical 3000:1) Góc nhìn 178° (Ngang) /178° (Dọc) Tần số quét 75Hz Giao tiếp Display Port, HDMI, Headphone, USB (3.0), Audio in (3.5mm) Màu hỗ trợ 16.7 Triệu màu Công suất 59W Trọng lượng 6.9 kg
Bảo hành: 24 Tháng
Giá thị trường : 22.599.000đ
Giá khuyến mãi: 12.699.000 đ   (Tiết kiệm: 9.900.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình Samsung LS34J550WQEXXV (34 inch/2K/VA/75Hz/4ms/300 nits/HDMI+DP/FreeSync)
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
    • Screen Size (Inch)34.1
    • Kích thước màn hình (cm)86.7
    • Screen Size (Class)34
    • Flat / CurvedFlat
    • Active Display Size (HxV) (mm)799.8 x 334.8 mm
    • Screen CurvatureN/A
    • Tỷ lệ khung hình21:9
    • Tấm nềnVA
    • Độ sáng300cd/m2
    • Peak Brightness (Typical)N/A
    • Độ sáng (Tối thiểu)250cd/m2
    • Contrast Ratio Static3000:1(Typ),2000:1(Min)
    • Tỷ lệ Tương phảnMega ∞ DCR
    • HDR(High Dynamic Range)N/A
    • Độ phân giải3,440 x 1,440
    • Thời gian đáp ứng4(GTG)
    • Góc nhìn (H/V)178°/178°
    • Hỗ trợ màu sắc16.7M
    • Độ rộng dải màu có thể hiển thị (NTSC 1976)N/A
    • Color Gamut (DCI Coverage)N/A
    • Độ bao phủ của không gian màu sRGBN/A
    • Độ bao phủ của không gian màu Adobe RGBN/A
    • Tần số quét75Hz
  • Tính năng chung
    • Samsung MagicAngleN/A
    • Samsung MagicBrightYes
    • Samsung MagicUpscaleYes
    • Samsung MagicRotation AutoN/A
    • Eco Saving PlusYes
    • Eco Motion SensorN/A
    • Eco Light SensorN/A
    • 0.00 W Off modeN/A
    • Eye Saver ModeYes
    • Flicker FreeYes
    • Hình-trong-HìnhYes
    • Picture-By-PictureYes
    • Active Crystal ColorN/A
    • Quantum Dot ColorN/A
    • Chế độ chơi GameYes
    • Image SizeYes
    • USB Super ChargingN/A
    • Daisy ChainN/A
    • Easy Setting BoxYes
    • Windows CertificationWindows 10
    • FreeSyncYes
    • FreeSync 2N/A
    • Smart Eco SavingN/A
    • Off Timer PlusYes
    • Smartphone Wireless ChargingN/A
    • Game Color ModeN/A
    • Screen Size OptimizerN/A
    • Black EqualizerN/A
    • Low Input Lag ModeYes
    • Refresh Rate OptimizorN/A
    • Custom KeyN/A
    • Super Arena Gaming UXN/A
    • Sound Interactive LED LightingN/A
  • Giao diện
    • Hiển thị không dâyNo
    • D-SubNo
    • DVINo
    • Dual Link DVINo
    • Display Port1 EA
    • Display Port Version1.2
    • Display Port OutNo
    • Display Port Out VersionNo
    • Mini-Display PortNo
    • HDMI2 EA
    • HDMI Version2.0x1, 1.4x1
    • Tai ngheNo
    • Tai ngheYes
    • USB PortsNo
    • USB Hub VersionNo
    • USB-CNo
    • USB-C Charging PowerN/A
    • Thunderbolt 3N/A
    • Thunderbolt 3 Charging Power (Port 1)N/A
    • Thunderbolt 3 Charging Power (Port 2)N/A
    • Ethernet (LAN)N/A
  • Âm thanh
    • LoaNo
    • USB Sound Bar (Ready)No
  • Hoạt động
    • Nhiệt độ hoạt động10~40 ℃
    • Độ ẩm10~80(non-condensing)
  • Hiệu chuẩn
    • Điều chỉnh theo chuẩn nhà máyN/A
    • Máy hiệu chuẩn tích hợpN/A
    • Độ sâu số LUT(Look-up Table)N/A
    • Cân bằng xámN/A
    • Điều chỉnh đồng bộN/A
    • Chế độ màu sắcN/A
    • CMS (Phần mềm quản lý màu sắc)N/A
    • Báo cáo hiệu chuẩn nhà máyN/A
  • Thiết kế
    • Màu sắcDark Blue Gray
    • Dạng chân đếSimple
    • HAS (Chân đế có thể điều chỉnh độ cao)N/A
    • Độ nghiêng-1.5°(±1.0°)~15.0°(±2.0°)
    • Khớp quayN/A
    • XoayN/A
    • Treo tường100.0 x 100.0
  • Eco
    • Mức độ tiết kiệmN/A
    • Recycled PlasticN/A
  • Nguồn điện
    • Nguồn cấp điệnAC 100~240V
    • Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa)59 W
    • Power Consumption (Typ)N/A
    • Mức tiêu thụ nguồn (DPMS)Less than 0.5 W
    • Mức tiêu thụ nguồn (Chế độ Tắt)Less than 0.3 W
    • Mức tiêu thụ nguồn (hằng năm)N/A
    • LoạiExternal Adaptor
  • Kích thước
    • Có chân đế (RxCxD)828.1 x 470.8 x 242.8 mm
    • Không có chân đế (RxCxD)828.1 x 369.4 x 105.7 mm
    • Thùng máy (RxCxD)897.0 x 165.0 x 439.0 mm