MÀN HÌNH SAMSUNG ODYSSEY OLED LS49CG954SEXXV (49 INCH/DQHD/OLED/240HZ/0.03MS/CONG)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 190      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước: 49 inch Cong Độ phân giải: DQHD 5120 x 1440 Tấm nền: OLED Tần số quét: 240Hz Thời gian phản hồi: 0.03ms Tích hợp loa: 2x 5W VESA: 100x100mm Độ sáng: 250 nits Tỉ lệ tương phản: 1,000,000:1 Cổng kết nối: 2x USB 3.0 Type-A, 1x USB 3.0 Type-B, 1x DisplayPort 1.4, HDMI 2.1
Bảo hành: 24 Tháng
Giá thị trường : 40.999.000đ
Giá khuyến mãi: 32.699.000 đ   (Tiết kiệm: 8.300.000 đ) [Giá đã có VAT]
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
Màn hình Samsung
Model
Odyssey OLED G9 G95SC LS49CG954SEXXV
Kích thước màn hình
49 inch
Độ phân giải
DQHD(5120 x 1440)
Tỉ lệ
32:9
Tấm nền màn hình
OLED
Độ sáng
250cd/㎡
Màu sắc hiển thị
1 tỷ màu
Độ tương phản
Tần số quét
240Hz
Cổng kết nối
Display Port 1.4, HDMI 2.1, Micro HDMI, USB Hub Version
Thời gian đáp ứng
0.03 ms (GtG)
Góc nhìn
178°(H)/178°(V)
Tính năng
Hệ điều hành Tizen™, VESA DisplayHDR True Black 400, Vesa 100mm x 100mm, HDR10+, FreeSync Premium Pro, Wireless (WiFi5), Bluetooth (BT5.2), tích hợp loa
Eye Saver Mode
Flicker Free
Quantum Dot Color
Chế độ chơi Game
Image Size
Virtual AIM Point
Core Sync
HDMI-CEC
Game Bar 2.0
Adaptive Picture
Nguồn cấp điện
AC100~240V ~50/60Hz
220 W
Kích thước
1194.7 x 365.0 x 180.8 mm (Không chân đế)
1194.7 x 529.3 x 236.9 mm (Gồm chân đế)