Màn hình Samsung LS32R750UEEXXV (31.5 inch/Ultra HD 4K/LED/VA/250cd/m²/DP+HDMI/60Hz/5ms)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng:      Lượt xem: 324      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Màn hình LED 32.0 inch - ĐEN Tấm nền Công nghệ panel màn hình VA Độ phân giải 3.840 x 2.160 Độ sáng (cd/m²) 250cd/m2 (Typ) Độ tương phản 3000:1 (Mega) Góc nhìn 178°(Ngang)/168°(Dọc) T/g đáp ứng 4 ms (GtG); 144Hz Giao tiếp HDMI, Mini-Display-Port Màu hỗ trợ 1,07 Tỉ màu Công suất 54W Trọng lượng 7.0 kg
Bảo hành: 24 Tháng
Giá thị trường : 22.599.000đ
Giá khuyến mãi: 8.199.000 đ   (Tiết kiệm: 14.400.000 đ) [Giá đã có VAT]
    • Screen Size (Inch)31.5
    • Kích thước màn hình (cm)80.0
    • Screen Size (Class)32
    • Flat / CurvedFlat
    • Active Display Size (HxV) (mm)697.3 x 392.2mm
    • Screen CurvatureN/A
    • Tỷ lệ khung hình16:9
    • Tấm nềnVA
    • Độ sáng250cd/m2
    • Peak Brightness (Typical)N/A
    • Độ sáng (Tối thiểu)200cd/m2
    • Contrast Ratio Static2500:1(Typ.)
    • Tỷ lệ Tương phảnMega ∞ DCR
    • HDR(High Dynamic Range)N/A
    • Độ phân giải3,840 x 2,160
    • Thời gian đáp ứng4(GTG)
    • Góc nhìn (H/V)178°(H)/178°(V)
    • Hỗ trợ màu sắc1B
    • Độ rộng dải màu có thể hiển thị (NTSC 1976)72%
    • Color Gamut (DCI Coverage)N/A
    • Độ bao phủ của không gian màu sRGB100%(Typ.)
    • Độ bao phủ của không gian màu Adobe RGBN/A
    • Tần số quét60Hz
  • Tính năng chung
    • Samsung MagicAngleN/A
    • Samsung MagicBrightYes
    • Samsung MagicUpscaleYes
    • Samsung MagicRotation AutoN/A
    • Eco Saving PlusYes
    • Eco Motion SensorN/A
    • Eco Light SensorN/A
    • 0.00 W Off modeN/A
    • Eye Saver ModeYes
    • Flicker FreeYes
    • Hình-trong-HìnhYes
    • Picture-By-PictureYes
    • Active Crystal ColorN/A
    • Quantum Dot ColorN/A
    • Chế độ chơi GameYes
    • Image SizeYes
    • USB Super ChargingNo
    • Daisy ChainN/A
    • Easy Setting BoxYes
    • Windows CertificationWindows 10
    • FreeSyncNo
    • FreeSync 2N/A
    • Smart Eco SavingN/A
    • Off Timer PlusYes
    • Smartphone Wireless ChargingN/A
    • Game Color ModeN/A
    • Screen Size OptimizerN/A
    • Black EqualizerN/A
    • Low Input Lag ModeN/A
    • Refresh Rate OptimizorN/A
    • Custom KeyN/A
    • Super Arena Gaming UXN/A
    • Sound Interactive LED LightingN/A
  • Giao diện
    • Hiển thị không dâyNo
    • D-SubNo
    • DVINo
    • Dual Link DVINo
    • Display PortNo
    • Display Port Version1.2
    • Display Port OutNo
    • Display Port Out VersionNo
    • Mini-Display Port1 EA
    • HDMI1 EA
    • HDMI Version2.0x1
    • Tai ngheNo
    • Tai ngheNo
    • USB PortsNo
    • USB Hub Version2.0
    • USB-CNo
    • USB-C Charging PowerN/A
    • Thunderbolt 3N/A
    • Thunderbolt 3 Charging Power (Port 1)N/A
    • Thunderbolt 3 Charging Power (Port 2)N/A
    • Ethernet (LAN)N/A
  • Âm thanh
    • LoaNo
    • USB Sound Bar (Ready)No
  • Hoạt động
    • Nhiệt độ hoạt động10~40 ℃
    • Độ ẩm10~80,non-condensing
  • Hiệu chuẩn
    • Điều chỉnh theo chuẩn nhà máyN/A
    • Máy hiệu chuẩn tích hợpN/A
    • Độ sâu số LUT(Look-up Table)N/A
    • Cân bằng xámN/A
    • Điều chỉnh đồng bộN/A
    • Chế độ màu sắcN/A
    • CMS (Phần mềm quản lý màu sắc)N/A
    • Báo cáo hiệu chuẩn nhà máyN/A
  • Thiết kế
    • Màu sắcBLACK
    • Dạng chân đếDual Hinge
    • HAS (Chân đế có thể điều chỉnh độ cao)0~184.7mm
    • Độ nghiêng-5.0°(±2.0°)~ 20.0°(±2.0°)
    • Khớp quayN/A
    • XoayN/A
    • Treo tườngN/A
  • Eco
    • Mức độ tiết kiệmN/A
    • Recycled PlasticN/A
  • Nguồn điện
    • Nguồn cấp điệnAC 100~240V
    • Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa)54 W
    • Power Consumption (Typ)N/A
    • Mức tiêu thụ nguồn (DPMS)≤0.5 W
    • Mức tiêu thụ nguồn (Chế độ Tắt)≤0.3 W
    • Mức tiêu thụ nguồn (hằng năm)N/A
    • LoạiExternal Adaptor
  • Kích thước
    • Có chân đế (RxCxD)714.5 x 757.2 x 115.5 mm
    • Không có chân đế (RxCxD)714.5 x 418.2 x 26.0 mm
    • Thùng máy (RxCxD)978.0 x 159.0 x 502.0 mm
  • Trọng lượng
    • Có chân đế7.0 kg
    • Không có chân đế4.8 kg
    • Thùng máy9.4 kg
  • Phụ kiện
    • Chiều dài cáp điệnN/A
    • D-Sub CableN/A
    • DVI CableN/A
    • HDMI CableYes
    • HDMI to DVI CableN/A
    • DP CableNo
    • USB Type-C CableN/A
    • Thunderbolt 3 CableNo
    • Mini-Display GenderNo
    • Install CDNo
    • Quick Setup GuideYes
    • Clean ClothN/A
Xem thêm
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình Samsung LS32R750UEEXXV (31.5 inch/Ultra HD 4K/LED/VA/250cd/m²/DP+HDMI/60Hz/5ms)