Màn hình Samsung LS27D300GAEXXV (27 inch/FHD/IPS/100Hz/5ms)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 54      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
- Kích thước: 27 inch - Độ phân giải: FHD 1920 x 1080 - Tấm nền: IPS - Tần số quét: 100Hz - Thời gian phản hồi: 5ms GtG - Độ sáng: 250 nits - Tỉ lệ tương phản: 1000:1 - Tương thích ngàm VESA: 100 x 100 mm - Cổng kết nối: HDMI x1, VGA x1
Bảo hành: 24 Tháng
Giá khuyến mãi: 2.779.000 đ   [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình Samsung LS27D300GAEXXV (27 inch/FHD/IPS/100Hz/5ms)
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
THÔNG TIN CHUNG
Nhà sản xuất Samsung
Tên sản phẩm LS27D300GAEXXV
Mã sản phẩm (Code/Tag)
Loại sản phẩm Màn hình phẳng
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 27 inch
Tỉ lệ màn hình 16:09
Độ phân giải FHD 1920 x 1080
Tấm nền IPS
Tần số quét 100Hz
Thời gian phản hồi 5ms GtG
Độ tương phản 1,000:1 (typ)
Độ sáng 250 cd/m² (typ)
Góc nhìn 178º horizontal, 178º vertical
Màu sắc màn hình 16.7 triệu màu, 72% NTSC
Bề mặt màn hình Anti-Glare, Hard Coating (3H)
Màu sắc vỏ Đen
Kích thước Có chân đế (RxCxD) 612.7 x 470.0 x 200.4 mm
Không có chân đế (RxCxD)  612.7 x 360.9 x 36.2 mm
Thùng máy (RxCxD) 710.0 x 100.0 x 403.0 mm
Trọng lượng Có chân đế 2.9 kg
Không có chân đế 2.4 kg
Thùng máy 4.3 kg
Tính năng đồng bộ
Tương thích VESA 100 x 100 mm