Màn hình Samsung LS27D300GAEXXV (27 inch/FHD/IPS/100Hz/5ms)
(0 lượt đánh giá)
Bảo hành: 24 Tháng
Lượt xem: 54
Tình trạng hàng: Liên hệ
Giá bán: 2.779.000đ [Giá đã có VAT]
Đặc điểm nổi bật:
- Kích thước: 27 inch - Độ phân giải: FHD 1920 x 1080 - Tấm nền: IPS - Tần số quét: 100Hz - Thời gian phản hồi: 5ms GtG - Độ sáng: 250 nits - Tỉ lệ tương phản: 1000:1 - Tương thích ngàm VESA: 100 x 100 mm - Cổng kết nối: HDMI x1, VGA x1