MÀN HÌNH PHILIPS 27M1N3200Z/74 (27 INCH/FHD/IPS/165HZ/1MS)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: SP006829      Lượt xem: 142      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước: 27 inch Độ phân giải: FHD 1920 x 1080 Tấm nền: IPS Tần số quét: 165Hz Thời gian phản hồi: 4ms GtG, 1ms MPRT Tỉ lệ tương phản: 1100:1 Độ sáng: 250cd/m2 Dải màu: 16.7 triệu màu Cổng kết nối: HDMI 2.0 x 2, DisplayPort 1.4 x 2, Audio 3.5mm