MÀN HÌNH PHILIPS 27M1N3200Z/74 (27 INCH/FHD/IPS/165HZ/1MS)
(0 lượt đánh giá)
Bảo hành: 36 Tháng
Mã hàng: SP006829
Lượt xem: 142
Tình trạng hàng: Liên hệ
Giá chính hãng: 5.199.000đ
Giá bán: 4.699.000đ (Tiết kiệm: 500.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước: 27 inch Độ phân giải: FHD 1920 x 1080 Tấm nền: IPS Tần số quét: 165Hz Thời gian phản hồi: 4ms GtG, 1ms MPRT Tỉ lệ tương phản: 1100:1 Độ sáng: 250cd/m2 Dải màu: 16.7 triệu màu Cổng kết nối: HDMI 2.0 x 2, DisplayPort 1.4 x 2, Audio 3.5mm