MÀN HÌNH MSI MD272QPW (27 INCH/WQHD/IPS/75HZ/4MS/300 NITS/HDMI+DP+USBC+AUDIO/LOA)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 182      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước 27 inch Độ phân giải WQHD 2560x1440 Tấm nền IPS Tần số quét 75Hz Thời gian phản hồi 4ms Tỷ lệ tương phản 1000:1 Độ trễ 300 nits Tích hợp Loa Cổng kết nối: HDMI, DisplayPort, Type-C, Audio 3.5mm, USB 2.0 Type B, 2x USB 2.0 Type A Phụ kiện: HDMI, USB A to USB B, adapter nguồn
Bảo hành: 36 Tháng
Giá thị trường : 7.999.000đ
Giá khuyến mãi: 5.799.000 đ   (Tiết kiệm: 2.200.000 đ) [Giá đã có VAT]
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất Màn hình MSI
Model Modern MD272QPW
Kích thước màn hình 27 inch
Độ phân giải 2560 x 1440 (WQHD)
Tỉ lệ 16:09
Tấm nền màn hình IPS
Độ sáng 300 cd/m2
Màu sắc hiển thị 16.7M (8bits)
Độ tương phản 1000:1 (TYP)
Tần số quét 75Hz
Cổng kết nối 1x HDMI (1.4b),
1x DisplayPort (1.2),
1x Type C (DP Alternate)
Thời gian đáp ứng 4ms
Góc nhìn 178°(H) / 178°(V)
Tính năng Anti-glare, vesa 75 x 75 mm
Điện năng tiêu thụ 100~240V, 50~60Hz
External Adaptor (19V 5.79A)
Kích thước 613.5 x 401.5 x 200.81 mm
(24.15 x 15.81 x 7.91 inch)