MÀN HÌNH MSI MD272QP ULTRAMARINE (27 INCH/WQHD/IPS/75HZ/4MS/LOA)
(0 lượt đánh giá)
Bảo hành: 36 Tháng
Lượt xem: 123
Tình trạng hàng: Liên hệ
Giá chính hãng: 7.999.000đ
Giá bán: 5.399.000đ (Tiết kiệm: 2.600.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước: 27 inch chuyên đồ họa Độ phân giải: QHD 2560x1440 Tấm nền: IPS Tần số quét: 75Hz Thời gian phản hồi: 4ms Tỉ lệ tương phản: 1000:1 Hỗ trợ dải màu: 16.7 triệu màu Độ sáng: 250cd/m2 Tích hợp loa: 2x 2W Cổng kết nối: HDMI, DisplayPort, Type-C, Audio 3.5mm