Màn hình LG UltraGear 27GS85Q-B (27 inch/QHD/Nano IPS/200Hz/1ms)
(0 lượt đánh giá)
Bảo hành: 24 Tháng
Lượt xem: 153
Tình trạng hàng: Liên hệ
Giá chính hãng: 9.990.000đ
Giá bán: 6.999.000đ (Tiết kiệm: 2.991.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước: 27 inch Độ phân giải: QHD 2560 x 1440 Tấm nền: IPS Tần số quét: 180Hz (OC 200Hz) Thời gian phản hồi: 1ms Độ sáng: 300 nits Tỉ lệ tương phản: 1000:1 Tương thích VESA: 100x100mm Cổng kết nối: HDMI x2 DisplayPort x1 USB Downstream x2 USB Upstream x1 Audio 3.5mm