Màn hình LG UltraGear 27GS85Q-B (27 inch/QHD/Nano IPS/200Hz/1ms)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 153      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước: 27 inch Độ phân giải: QHD 2560 x 1440 Tấm nền: IPS Tần số quét: 180Hz (OC 200Hz) Thời gian phản hồi: 1ms Độ sáng: 300 nits Tỉ lệ tương phản: 1000:1 Tương thích VESA: 100x100mm Cổng kết nối: HDMI x2 DisplayPort x1 USB Downstream x2 USB Upstream x1 Audio 3.5mm
Bảo hành: 24 Tháng
Giá thị trường : 9.990.000đ
Giá khuyến mãi: 6.999.000 đ   (Tiết kiệm: 2.991.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình LG UltraGear 27GS85Q-B (27 inch/QHD/Nano IPS/200Hz/1ms)
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
Nhà sản xuất LG
Tên sản phẩm UltraGear 27GS75Q-B
Mã sản phẩm (Code/Tag)
Loại sản phẩm Màn hình phẳng
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 27 inch
Tỉ lệ màn hình 16:09
Độ phân giải QHD 2560 x 1440
Tấm nền IPS
Tần số quét 200Hz
Thời gian phản hồi 1ms
Độ tương phản 1,000:1 (typ)
Độ sáng 300 cd/m² (typ)
Góc nhìn 178º horizontal, 178º vertical
Màu sắc màn hình 16.7M
Bề mặt màn hình Anti-Glare, Hard Coating (3H)
Màu sắc vỏ Đen
Kích thước không tính chân đỡ (Rộng x Cao x Dày) [mm]
Kích thước khi vận chuyển (Rộng x Cao x Dày) [mm] 691 x 498 x 184 mm
Trọng lượng khi có chân đỡ [kg] 6,0 kg
không có chân đỡ [kg] 4,1 kg
khi vận chuyển [kg] 8,4 kg
Tính năng đồng bộ
Tương thích VESA 100 x 100 mm