MÀN HÌNH LENOVO L22E-40 (21.5 INCH/FHD/VA/75HZ/4MS)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 167      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước: 21.5 inch Độ phân giải: FHD 1920x1080 Tấm nền: VA Tần số quét: 75Hz Thời gian phản hồi: 4ms Tỉ lệ tương phản: 3000:1 Độ sáng: 250cd/m2 Dải màu: 16.7 triệu màu Cổng kết nối: HDMI 1.4, VGA, Audio 3.5mm