Màn hình Asus TUF VG34WQML5A (34 inch/WQHD/VA/250Hz/1ms/loa)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 56      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Thông số sản phẩm - Kích thước: 34 inch - Độ phân giải: WQHD 3440x1440 - Công nghệ tấm nền: VA - Tần số quét: 250Hz - Thời gian phản hồi: 1ms - Độ sáng: 400 nits - Tỉ lệ tương phản: 4000:1 - Tích hợp loa: 2x 2W - Tương thích ngàm VESA: 100 x 100 mm - Cổng kết nối: - DisplayPort 1.4 x 2 - HDMI(v2.1) x 2 - USB Hub : 3x USB 3.2 Gen 1 Type-A - Earphone Jack : Yes
Bảo hành: 36 Tháng
Giá thị trường : 9.999.000đ
Giá khuyến mãi: 9.099.000 đ   (Tiết kiệm: 900.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình Asus TUF VG34WQML5A (34 inch/WQHD/VA/250Hz/1ms/loa)
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
THÔNG TIN CHUNG
Nhà sản xuất Asus
Tên sản phẩm TUF VG34WQML5A
Mã sản phẩm (Code/Tag)
Loại sản phẩm Màn hình cong ultrawide
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 34 inch
Tỉ lệ màn hình 21:09
Độ phân giải WQHD 3440x1440
Tấm nền VA
Tần số quét 250Hz
Thời gian phản hồi 1ms
Độ tương phản 4,000:1
Độ sáng 400 cd/m² (typ)
Góc nhìn 178º horizontal, 178º vertical
Màu sắc màn hình 1.07 tỉ màu, DCI-P3 95%, sRGB 130%
Bề mặt màn hình Anti-Glare, Hard Coating (3H)
Màu sắc vỏ Đen
Kích thước Kích thước vật lý (Rộng x Cao x Sâu): 80,78 x 54,06 x 25,00 cm
Kích thước vật lý không có chân đế (Rộng x Cao x Sâu): 80,78 x 36,39 x 11,10 cm
Kích thước hộp (Rộng x Cao x Sâu): 103,3 x 49,3 x 18,4 cm
Cân nặng Trọng lượng tịnh: 8,1 kg
Trọng lượng tịnh không có chân đế: 5,8 kg
Trọng lượng tổng: 10,8 kg
Tính năng đồng bộ AMD FreeSync
Tương thích VESA 100 x 100 mm
Loa tích hợp 2x 2W