Màn hình Asus TUF VG34WQML5A (34 inch/WQHD/VA/250Hz/1ms/loa)
(0 lượt đánh giá)
Bảo hành: 36 Tháng
Lượt xem: 56
Tình trạng hàng: Liên hệ
Giá chính hãng: 9.999.000đ
Giá bán: 9.099.000đ (Tiết kiệm: 900.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đặc điểm nổi bật:
Thông số sản phẩm - Kích thước: 34 inch - Độ phân giải: WQHD 3440x1440 - Công nghệ tấm nền: VA - Tần số quét: 250Hz - Thời gian phản hồi: 1ms - Độ sáng: 400 nits - Tỉ lệ tương phản: 4000:1 - Tích hợp loa: 2x 2W - Tương thích ngàm VESA: 100 x 100 mm - Cổng kết nối: - DisplayPort 1.4 x 2 - HDMI(v2.1) x 2 - USB Hub : 3x USB 3.2 Gen 1 Type-A - Earphone Jack : Yes