Ram CORSAIR VENGEANCE RGB HEATSPREADER (CMH128GX5M2B6400C42) 128GB (2X64GB) DDR5 6400MHZ
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 57      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Dung lượng: 128GB (2x64GB) Chuẩn RAM: DDR5 Tốc độ bộ nhớ: 6400 MHz
Bảo hành: 36 Tháng
Giá thị trường : 14.999.000đ
Giá khuyến mãi: 12.999.000 đ   (Tiết kiệm: 2.000.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về Ram CORSAIR VENGEANCE RGB HEATSPREADER (CMH128GX5M2B6400C42) 128GB (2X64GB) DDR5 6400MHZ
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
Sản Phẩm
Bộ nhớ trong RAM
Hãng sản xuất
Corsair
Model
Vengeance RGB (CMH128GX5M2B6400C42)
Loại RAM
DDR5
Dung lượng
128GB (2x64GB)
Bus
6400MHz
Độ trễ
Điện áp
1.35V