RAM Corsair Dominator Platinum RGB (CMP96GX5M2B6600C32) 96GB (2x48GB) DDR5 6600MHz
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 81      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Thông số sản phẩm - Dung lượng RAM: 96GB(2x48GB) - Loại RAM: DDR5 - Bus RAM: 6600 MHz - Điện Áp: 1.1v - 1.4v
Bảo hành: 36 Tháng
Giá thị trường : 23.999.000đ
Giá khuyến mãi: 20.999.000 đ   (Tiết kiệm: 3.000.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về RAM Corsair Dominator Platinum RGB (CMP96GX5M2B6600C32) 96GB (2x48GB) DDR5 6600MHz
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
FAN INCLUDED No
MEMORY COLOR BLACK
MEMORY COMPATIBILITY Intel 700 Series (13th Gen Intel Core CPUs)
MEMORY DETAIL COMPATIBILITY Intel 700 Series (13th Gen Intel Core CPUs)
HEAT SPREADER Aluminum
MEMORY SERIES DOMINATOR TITANIUM
MEMORY SIZE 96GB
MEMORY TYPE DDR5
PACKAGE MEMORY FORMAT DIMM
PACKAGE MEMORY PIN 288
PERFORMANCE PROFILE XMP 3.0
SPD LATENCY 40-40-40-77
SPD SPEED 4800MHz
SPD VOLTAGE 1.1V
TESTED SPEED 6400 MT/s
TESTED VOLTAGE 1.40V