PSU VSP VGP650BRU PRO 650W (80Plus Bronze)
Đặc điểm nổi bật:
Chứng nhận 80 Plus: CLEAResult® 80 PLUS® - Bronze 230V EU Công suất định danh: 650W Nguồn đầu vào: AC 200~240V, 5A, 60/50Hz Kích thước: ATX - 165 x 150 x 86 (mm) Loại quạt: Quạt HBF kích thước 120mm vận hành êm ái và hiệu quả Tính năng bảo vệ: OVP/UVP/OPP/SCP/OTP
Bảo hành: 36 Tháng
Giá thị trường : 1.199.000đ
Giá khuyến mãi: 899.000 đ   (Tiết kiệm: 300.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về PSU VSP VGP650BRU PRO 650W (80Plus Bronze)