PC mini ASUS ROG NUC RNUC15JNK9X289A0 (Ultra 9 275HX, RTX 5080, RAM 32GB DDR5, SSD 1TB, Win 11)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 88      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Bảo hành: 36 Tháng
Giá thị trường : 82.990.000đ
Giá khuyến mãi: 72.999.000 đ   (Tiết kiệm: 9.991.000 đ) [Giá đã có VAT]
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
Tên thông sốGiá trị
Nhà sản xuất Asus
Model
  • RNUC15JNK9X289A0
Hệ điều hành đi kèm
  • Windows 11 Home
Bộ xử lý
CPU
  • Intel Core Ultra 9
Loại CPU 275HX
Số nhân 24
Số luồng 24
Xung nhịp CPU tối đa 5.4 GHz
Công suất cơ bản
  • 55W
NPU Intel AI Boost - 13 TOPS
Đồ họa
Card đồ họa tích hợp Intel Arc Graphics
Card đồ họa rời NVIDIA RTX 5080 GDDR7
Số lượng màn hình tối đa
Bộ nhớ RAM
Dung lượng RAM 32 GB (2 x 16GB)
Loại RAM DDR5
Tốc độ Bus RAM -
Nâng cấp RAM tối đa 96GB
Số khe RAM rời 2
Ổ cứng lưu trữ 1TB M.2 2280 PCIe Gen 4.0
Nâng cấp ổ cứng tối đa:
  • 1TB~2TB M.2 2280 PCIe Gen 4.0 x4 / 5.0 x4
Wi-Fi Wi-Fi 7 BE200
Bluetooth 5.4
Cổng kết nối phía trước
  • 2x USB-A 3.2 Gen 2
  • 1x USB-C
Cổng kết nối phía sau
  • 1x Thunderbolt 4 (DisplayPort 2.1, (5V@3A / 5V@1.5A / 9V@2A / 12V@1.5A) fast charging)
  • 2x HDMI
  • 2x DisplayPort
  • 4x USB-A 3.2 Gen 2
  • 1x LAN 2.5Gb
Kích thước
  • 282.4mm x 187.7mm x 56.5mm