Màn hình Samsung ViewFinity S7 S70D LS27D700EAEXXV (27 inch/UHD/IPS/60Hz/5ms)
(0 lượt đánh giá)
Bảo hành: 24 Tháng
Lượt xem: 90
Tình trạng hàng: Liên hệ
Giá chính hãng: 7.989.000đ
Giá bán: 5.199.000đ (Tiết kiệm: 2.790.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước: 27 inch Độ phân giải: UHD 3840 x 2160 Tấm nền: IPS Tần số quét: 60Hz Thời gian phản hồi: 5ms Độ sáng: 350nits Tỉ lệ tương phản: 1000:1 Tương thích VESA: 100x100mm Cổng kết nối: DisplayPort 1.2 x1, HDMI 2.0 x1, Audio 3.5mm