Màn hình Samsung Thông Minh M8 M80D LS32DM801UEXXV (32 inch/UHD/VA/60Hz/4ms/Loa/White)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 104      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước: 32 inch Độ phân giải: UHD 3840 x 2160 Tấm nền: VA Tần số quét: 60Hz Thời gian phản hồi: 4ms Kết nối không dây: Wifi + Bluetooth 5.2 Tích hợp loa: 2x 5W Độ sáng: 400 nits Tỉ lệ tương phản: 3000:1 Tương thích VESA: 100x100mm Cổng kết nối: 2x USB 2.0 Type-A 1x USB 3.0 Type-C (Alt mode, pd 65W) 1x HDMI 2.0
Bảo hành: 24 Tháng
Giá thị trường : 12.999.000đ
Giá khuyến mãi: 12.399.000 đ   (Tiết kiệm: 600.000 đ) [Giá đã có VAT]
  Có chân đế: 724.3 x 522.2 x 247.7 mm. Không có chân đế: 724.3 x 428.0 x 94.4 mm. Thùng máy: 804.0 x 186.0 x 504.0 mm
Xem thêm
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình Samsung Thông Minh M8 M80D LS32DM801UEXXV (32 inch/UHD/VA/60Hz/4ms/Loa/White)