Màn hình Samsung Odyssey OLED LS49CG934SEXXV (49 inch/DQHD/OLED/240Hz/0.03ms/Cong)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 145      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước: 49 inch Cong Độ phân giải: DQHD 5120 x 1440 Tấm nền: OLED Tần số quét: 240Hz Thời gian phản hồi: 0.03ms Tích hợp loa: 2x 5W VESA: 100x100mm Độ sáng: 250 nits Tỉ lệ tương phản: 1,000,000:1 Cổng kết nối: 2x USB 3.0 Type-A, 1x USB 3.0 Type-B, 1x DisplayPort 1.4, HDMI 2.1
Bảo hành: 24 Tháng
Giá thị trường : 29.999.000đ
Giá khuyến mãi: 27.999.000 đ   (Tiết kiệm: 2.000.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình Samsung Odyssey OLED LS49CG934SEXXV (49 inch/DQHD/OLED/240Hz/0.03ms/Cong)
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
Màn hình Samsung
Model
LS49CG934SEXXV
Kích thước màn hình
49 inch
Độ phân giải
5120 x 1440
Tỉ lệ
32:9
Tấm nền màn hình
OLED
Độ sáng
250cd/㎡
Màu sắc hiển thị
Max 1B
Độ tương phản
Tần số quét
240Hz
Cổng kết nối
1x HDMI 2.1 , 1x Display Port 1.4 , USB 3.0
Thời gian đáp ứng
0.03ms(GTG)
Góc nhìn
178°(H)/178°(V)
Tính năng
Eye Saver Mode
Flicker Free
Picture-By-Picture
Quantum Dot Color
Image Size
FreeSync Premium Pro
Off Timer Plus
VESA Adaptive-Sync
Black Equalizer
Auto Source Switch+
Điện năng tiêu thụ
Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 220 W
Kích thước
1194.7 x 365 x 180.8 mm (Không chân đế)
1194.7 x 529.3 x 284.1 mm (Gồm chân đế)