Màn hình Samsung Odyssey G7 LC32G75TQSEXXV (31.5 inch/2K/VA/240Hz/1ms/350nits/HDMI+DP+Audio/G-Sync/Cong)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 706      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
LC32G75TQSEXXV Độ phân giải tối đa : 3440x1440 , Kích thước : 32" màn hình cong ( độ cong màn hình 1000R, Typ 125 ) , Tỷ lệ 16.9 , Tần số quét 240Hz,Thời gian đáp ứng 1ms , Độ Tương phản 2500:1, Độ sáng 350cd/㎡, Góc nhìn: 178/178, Color Support Max 1.07B ; VESA DisplayHDR 600; G-Sync Compatible; Picture-By-Picture; USB Super Charging , Kết nối DP/ HDMI/ USB Ports*3, Treo tường (100*100); DP Cable; USB 3.0 Cable . Đặc điểm nổi bật : ● Độ cong hoàn mỹ 1000R ● Công nghệ QLED hiển thị chi tiết sắc màu ● Nổi bật khung hình tối với công nghệ HDR600
Bảo hành: 24 Tháng
Giá thị trường : 26.789.000đ
Giá khuyến mãi: 16.299.000 đ   (Tiết kiệm: 10.490.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình Samsung Odyssey G7 LC32G75TQSEXXV (31.5 inch/2K/VA/240Hz/1ms/350nits/HDMI+DP+Audio/G-Sync/Cong)
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
    • Screen Size (Inch)48.9
    • Kích thước màn hình (cm)124.2
    • Screen Size (Class)49
    • Flat / CurvedCurved
    • Active Display Size (HxV) (mm)1195.8 x 336.3
    • Screen Curvature1800R
    • Tỷ lệ khung hình32:9
    • Tấm nềnVA
    • Độ sáng300cd/m2
    • Peak Brightness (Typical)N/A
    • Độ sáng (Tối thiểu)250cd/m2
    • Contrast Ratio Static3000:1(Typ),2400:1(Min)
    • Tỷ lệ Tương phảnN/A
    • HDR(High Dynamic Range)N/A
    • Độ phân giải3840x1080
    • Thời gian đáp ứng5 ms
    • Góc nhìn (H/V)178°(H)/178°(V)
    • Hỗ trợ màu sắc16.7M
    • Độ rộng dải màu có thể hiển thị (NTSC 1976)N/A
    • Color Gamut (DCI Coverage)N/A
    • Độ bao phủ của không gian màu sRGB0.99
    • Độ bao phủ của không gian màu Adobe RGBN/A
    • Tần số quét144Hz
  • Tính năng chung
    • Samsung MagicAngleN/A
    • Samsung MagicBrightYes
    • Samsung MagicUpscaleYes
    • Samsung MagicRotation AutoN/A
    • Eco Saving PlusN/A
    • Eco Motion SensorN/A
    • Eco Light SensorN/A
    • 0.00 W Off modeN/A
    • Eye Saver ModeYes
    • Flicker FreeYes
    • Hình-trong-HìnhYes
    • Picture-By-PictureYes
    • Active Crystal ColorN/A
    • Quantum Dot ColorN/A
    • Chế độ chơi GameN/A
    • Image SizeYes
    • USB Super ChargingN/A
    • Daisy ChainN/A
    • Easy Setting BoxYes
    • Windows CertificationWindows 10
    • FreeSyncNo
    • FreeSync 2N/A
    • Smart Eco SavingYes
    • Off Timer PlusYes
    • Smartphone Wireless ChargingN/A
    • Game Color ModeN/A
    • Screen Size OptimizerN/A
    • Black EqualizerN/A
    • Low Input Lag ModeN/A
    • Refresh Rate OptimizorN/A
    • Custom KeyYes
    • Super Arena Gaming UXN/A
    • Sound Interactive LED LightingN/A
  • Giao diện
    • Hiển thị không dâyNo
    • D-SubNo
    • DVINo
    • Dual Link DVINo
    • Display Port1 EA
    • Display Port Version1.2
    • Display Port OutNo
    • Display Port Out VersionNo
    • Mini-Display PortNo
    • HDMI1 EA
    • HDMI Version2.0
    • Tai ngheNo
    • Tai ngheYes
    • USB Ports3
    • USB Hub Version3.0
    • USB-C2 EA
  • Âm thanh
    • LoaStereo
    • USB Sound Bar (Ready)No
  • Hoạt động
    • Nhiệt độ hoạt động10~40 ℃
    • Độ ẩm10~80,non-condensing
  • Hiệu chuẩn
    • Điều chỉnh theo chuẩn nhà máyYes
    • Máy hiệu chuẩn tích hợpN/A
    • Độ sâu số LUT(Look-up Table)N/A
    • Cân bằng xámN/A
    • Điều chỉnh đồng bộN/A
    • Chế độ màu sắcN/A
    • CMS (Phần mềm quản lý màu sắc)N/A
    • Báo cáo hiệu chuẩn nhà máyN/A
  • Thiết kế
    • Màu sắcCharcoal Black(Hair-line)
    • Dạng chân đếHAS
    • HAS (Chân đế có thể điều chỉnh độ cao)120.0 ± 5.0 mm
    • Độ nghiêng-2.0° (±2.0°) ~ +15.0° (±2.0°)
    • Khớp quay-15.0° (±2.0°) ~ +15.0° (±2.0°)
    • XoayN/A
    • Treo tường100 x 100
  • Eco
    • Mức độ tiết kiệmN/A
    • Recycled PlasticN/A
  • Nguồn điện
    • Nguồn cấp điệnAC 100~240V
    • Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa)220 W
    • Power Consumption (Typ)N/A
    • Mức tiêu thụ nguồn (DPMS)Less than 0.5(HDMI/DP Input Condition)
    • Mức tiêu thụ nguồn (Chế độ Tắt)Less than 0.3 W
    • Mức tiêu thụ nguồn (hằng năm)N/A
    • LoạiInternal Power
  • Kích thước
    • Có chân đế (RxCxD)1203.0 x 525.5 x 381.6 mm
    • Không có chân đế (RxCxD)1203.0 x 369.4 x 194.4 mm
    • Thùng máy (RxCxD)1320.0 x 316.0 x 476.0 mm