Màn hình Samsung Odyssey G5 G50D LS32DG502EEXXV (32 inch/QHD/IPS/180Hz/1ms)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 131      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước: 32 inch Độ phân giải: QHD 2560 x 1440 Tấm nền: IPS Tần số quét: 180Hz Độ trễ tín hiệu: 1ms Độ sáng: 350 nits Tỉ lệ tương phản: 1000:1 Tương thích VESA: 100x100mm Cổng kết nối: HDMI x1, DisplayPort x1, Audio 3.5mm
Bảo hành: 24 Tháng
Giá thị trường : 11.499.000đ
Giá khuyến mãi: 7.299.000 đ   (Tiết kiệm: 4.200.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình Samsung Odyssey G5 G50D LS32DG502EEXXV (32 inch/QHD/IPS/180Hz/1ms)
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
Nhà sản xuất Samsung
Tên sản phẩm Odyssey G5 G50D LS32DG502
Mã sản phẩm (Code/Tag)
Loại sản phẩm Màn hình phẳng
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 32 inch
Tỉ lệ màn hình 16:09
Độ phân giải WQHD 2560 x 1440
Tấm nền IPS
Tần số quét 180Hz
Thời gian phản hồi 1ms
Độ tương phản 1.000:1 (typ)
Độ sáng 350 cd/m² (typ)
Góc nhìn 178º horizontal, 178º vertical
Màu sắc màn hình 16.7 triệu màu
Bề mặt màn hình Anti-Glare, Hard Coating (3H)
Màu sắc vỏ Đen
Kích thước Có chân đế (RxCxD) 714.2 x 581.9 x 263.5 mm
Không có chân đế (RxCxD) 714.2 x 418.4 x 70 mm
Thùng máy (RxCxD) 798 x 166 x 519 mm
Trọng lượng Có chân đế 7.4 kg
Không có chân đế 4.4 kg
Thùng máy 9.7 kg
Tính năng đồng bộ AMD FreeSync
Tương thích VESA 100 x 100 mm