MÀN HÌNH SAMSUNG Odyssey G5 G50D LS27DG502EEXXV (27 inch/QHD/IPS/180Hz/1ms)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: SP007986      Lượt xem: 150      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước: 27 inch Độ phân giải: QHD 2560 x 1440 Tấm nền: IPS Tần số quét: 180Hz Thời gian phản hồi: 1ms Tỉ lệ tương phản: 1000:1 Độ sáng: 350 nits Tương thích VESA: 100x100mm Tỉ lệ tương phản: 1000:1 Cổng kết nối: 1x HDMI, 1x DisplayPort, 1x Audio 3.5mm
Bảo hành: 24 Tháng
Giá thị trường : 5.999.000đ
Giá khuyến mãi: 5.299.000 đ   (Tiết kiệm: 700.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về MÀN HÌNH SAMSUNG Odyssey G5 G50D LS27DG502EEXXV (27 inch/QHD/IPS/180Hz/1ms)