Màn hình Samsung LS49AG950NEXXV (49 inch/DQHD/VA/240Hz/1ms/420nits/HDMI+DP+Audio+USB/Gsync/Cong)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: SP005926      Lượt xem: 519      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Kích cỡ: 49" Tỷ lệ khung hình: 32:9 Tấm nền: VA Tần số quét: 240Hz Cổng xuất hình: HDMI, DP
Bảo hành: 24 tháng
Giá thị trường : 31.699.000đ
Giá khuyến mãi: 27.899.000 đ   (Tiết kiệm: 3.800.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình Samsung LS49AG950NEXXV (49 inch/DQHD/VA/240Hz/1ms/420nits/HDMI+DP+Audio+USB/Gsync/Cong)