Màn hình Samsung LS32DG502 32" IPS 2K 180Hz
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 32      Tình trạng hàng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
Giá thị trường : 11.499.000đ
Giá khuyến mãi: 7.699.000 đ   (Tiết kiệm: 3.800.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình Samsung LS32DG502 32" IPS 2K 180Hz
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
Màn hình  Màn hình Gaming 32" Samsung LS32DG502, 180Hz, 2K, HAS (Chân đế có thể điều chỉnh độ cao), Xoay 90*
Tấm nền IPS
Độ phân giải 2560 x 1440, 2K
Độ sáng (cd/m²) 350
Độ tương phản 1000:1 Mega ∞ DCR
Góc nhìn 178°(Ngang)/178°(Dọc)
T/g đáp ứng 1ms (GtG)
Giao tiếp HDMI 2.0, Display-Port 1.2, Vesa: 100x100, đi kèm cáp HDMI + DP
Màu hỗ trợ 16,7 triệu màu, HDR400, SRGB 99%
Công suất  59W