Màn hình Samsung LS32AM700UEXXV (31.5inch/UHD/VA/60Hz/8ms/250nits/HDMI+USB/Tivi+Remote)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 161      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Loại hình sử dụng Sử dụng hàng ngày | Thiết kế đồ họa | Office Kích thước: 32 inch Độ phân giải màn hình 3840 x 2160 Tấm nền VA Loa tích hợp có Kết nối: HDMI x2, USB-C x1 Tính năng thông minh: Hệ điều hành Tizen PK: cáp nguồn, cáp HDMI, remote
Bảo hành: 24 Tháng
Giá thị trường : 11.499.000đ
Giá khuyến mãi: 10.499.000 đ   (Tiết kiệm: 1.000.000 đ) [Giá đã có VAT]
Mô Tả Sản Phẩm
Màn hình cong tối ưu
Màn Hình Samsung LC32F391FWEXXV 32 Inch – Cuvered sẽ giúp bạn khám phá trải nghiệm hình ảnh sống động thật sự với màn hình cong Samsung. Bao trùm mọi giác quan như một rạp phim iMax thực thụ, độ cong màn hình 1800R với bán kính vòng cung 1800mm cho độ cong tối ưu, tạo ra góc nhìn tốt hơn, tăng cường độ sâu và giảm thiểu xao nhãng. Bất kể là phim trực tuyến, chương trình TV hay game hành động hấp dẫn, màn hình Samsung sẽ cuốn bạn vào thế giới đa phương tiện sống động.
Bảo vệ an toàn cho mắt
Chất lượng hình ảnh vượt trội
Màn hình cong siêu mỏng
Màn Hình Samsung LC32F391FWEXXV 32 Inch – Cuvered với độ mỏng kinh ngạc 11.9mm, chỉ bằng một cây bút bi, độ cong màn hình mỏng hơn một nửa so với màn hình cong thế hệ trước. Chân đế tối giản: chân đế thanh lịch làm tăng vẻ đẹp của màn hình cong siêu mỏng. Sắc trắng bóng bẩy: sắc trắng hoàn hảo ở mặt sau màn hình mang đến vẻ ngoài thời trang và hiện đại.
Tiết kiệm điện hiệu quả
Thông Tin Chi Tiết
Thương hiệu Samsung
Sản xuất tại Trung Quốc
Kích thước màn hình 32 inch
Hiển thị màu sắc Hơn 16 triệu màu
Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels
Thời gian đáp ứng (ms) 4ms
Độ sáng 250 cd/m2|3000:1
Góc nhìn (Ngang/ Dọc) 178* / 178*
SKU 8706506019769
Kích thước Có chân đế: 724.3 x 522.2 x 247.7 mm. Không có chân đế: 724.3 x 428.0 x 94.4 mm. Thùng máy: 804.0 x 186.0 x 504.0 mm
Xem thêm
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình Samsung LS32AM700UEXXV (31.5inch/UHD/VA/60Hz/8ms/250nits/HDMI+USB/Tivi+Remote)
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
Nhà sản xuất Samsung
Tên sản phẩm LS32AM700UEXXV
Phân khúc Smart Monitor
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 32 inch
Tỉ lệ màn hình Tỷ lệ 16:9
Độ phân giải 3,840 x 2,160
Tấm nền VA
Tần số quét 60hz
Thời gian phản hồi 8ms(GTG)
Độ tương phản 3000:1(Typ)
Độ sáng 250 cd/㎡
Góc nhìn 178°(H)/178°(V)
Màu sắc màn hình 16.7M
Bề mặt màn hình nhám
Màu sắc vỏ Đen
Kích thước 716.1 x 517.0 x 193.5 mm
Trọng lượng 6.5 kg cả chân đế
Tính năng đồng bộ hệ điều hành Tizen
Tương thích VESA 100 x 100mm (VESA)