Màn hình Samsung LS32AG320NEXXV (31.5 inch/FHD/VA/165Hz/1ms/200nits/HDMI+DP+Audio)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 149      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước: 32 inch Tấm nền: VA Độ phân giải: FHD(1920 x 1080) Tốc độ làm mới: 165Hz Thời gian đáp ứng: 1ms(MPRT) Cổng kết nối: Display Port, HDMI, Phụ kiện: Cáp nguồn, cáp DP
Bảo hành: 24 tháng
Giá thị trường : 8.399.000đ
Giá khuyến mãi: 7.999.000 đ   (Tiết kiệm: 400.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình Samsung LS32AG320NEXXV (31.5 inch/FHD/VA/165Hz/1ms/200nits/HDMI+DP+Audio)