Màn hình Samsung LS27B800PXEXXV (27 inch/UHD/IPS/60Hz/5ms/400 nits/HDMI+DP+USBC+Audio+LAN/MadeInVietnam)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 148      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước màn hình 27 inch Tỷ lệ màn hình 16 : 9 Độ phân giải 3840 x 2168 UHD Tần số quét 60Hz 5ms Tấm nền IPS Độ tương phản 1000:1(Typ) Độ sáng 400cd/m2 Góc nhìn 178°(H)/178°(V) Màu sắc hiển thị 1.07 tỉ màu Cổng kết nối: HDMI (hỗ trợ HDCP 2.2), DisplayPort, giắc Audio, USB-C hỗ trợ sạc 90W, cổng LAN
Bảo hành: 24 Tháng
Giá thị trường : 9.199.000đ
Giá khuyến mãi: 7.199.000 đ   (Tiết kiệm: 2.000.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình Samsung LS27B800PXEXXV (27 inch/UHD/IPS/60Hz/5ms/400 nits/HDMI+DP+USBC+Audio+LAN/MadeInVietnam)
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật chi tiết Màn hình Samsung LS27B800PXEXXV (27 inch/UHD/IPS/60Hz/5ms/400 nits/HDMI+DP+USBC+Audio+LAN/MadeInVietnam)
THÔNG TIN CHUNG MONITOR
Nhà sản xuất Samsung
Tên sản phẩm ViewFinity S8
Mã sản phẩm (Code/Tag)  LS27B800PXEXXV
Loại sản phẩm Màn hình đa dụng
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 27 inch
Tỉ lệ màn hình 16:9
Độ phân giải UHD 3,840 x 2,160
Tấm nền IPS
Tần số quét Max 60Hz
Thời gian phản hồi 5 ms
Độ tương phản 1000:1(Typ)
Độ sáng 350 cd/㎡
Góc nhìn 178°/178°
Màu sắc màn hình Max 1.07 tỷ màu
Bề mặt màn hình Nhám
Màu sắc vỏ Đen
Kích thước 615.5 x 368.2 x 42.7 mm