Màn hình Samsung LS25BG400EEXXV (25 inch/FHD/IPS/240Hz/1ms/400 nits/HDMI+DP+Audio/Gsync)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: SP006606      Lượt xem: 220      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước 25 inch Độ phân giải FHD 1920x1080 Tấm nền IPS Tần số quét 240Hz Thời gian phản hồi 1ms GtG Tỷ lệ tương phản: 1000:1 Độ sáng 400nits Hỗ trợ 16.7 triệu màu, HDR10, tương thích G-Sync Cổng kết nối: HDMI, DisplayPort, Audio 3.5mm
Bảo hành: 24 Tháng
Giá thị trường : 6.699.000đ
Giá khuyến mãi: 4.799.000 đ   (Tiết kiệm: 1.900.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình Samsung LS25BG400EEXXV (25 inch/FHD/IPS/240Hz/1ms/400 nits/HDMI+DP+Audio/Gsync)