Màn hình Samsung LS24R350FZEXXV (23.8inch/FHD/IPS/75Hz/5ms/250nits/HDMI+VGA)
(0 lượt đánh giá)
Bảo hành: 24 Tháng
Lượt xem: 219
Tình trạng hàng: Liên hệ
Giá chính hãng: 4.599.000đ
Giá bán: 2.599.000đ (Tiết kiệm: 2.000.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước màn hình: 24" Tấm nền - Panel: IPS Độ phân giải: 1920 x 1080 Tốc độ phản hồi: 5ms Cổng kết nối: VGA, HDMI Tốc độ làm mới: 75Hz Phụ kiện: Cáp nguồn, Cáp HDMI