Màn hình Samsung LC32JG51FDEXXV (31.5 inch/FHD/PLS/350cd/m²/DP+HDMI/144Hz/1ms/Cong)
(0 lượt đánh giá)
Bảo hành: 24 Tháng
Mã hàng: SP001814
Lượt xem: 372
Tình trạng hàng: Liên hệ
Giá chính hãng: 8.980.000đ
Giá bán: 8.099.000đ (Tiết kiệm: 881.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đặc điểm nổi bật:
Màn hình : Curved 32.0 inch - MẦU XÁM ĐEN Tấm nền : Công nghệ panel màn hình VA Độ phân giải : FHD 1920 x 1080 Độ sáng (cd/m²) : 300cd/m2 (Typ) Độ tương phản : 3.000: 1 (Typ) Góc nhìn : 178°(Ngang)/178°(Dọc) T/g đáp ứng : 4 ms Giao tiếp : HDMI x2, Display-Port Màu hỗ trợ : 16,7 Triệu màu Tần số quét : 144Hz