Màn hình Samsung LC32F391FW (32 inch/FHD/LED/PLS/250cd/m²/HDMI+VGA/60Hz/5ms/Màn hình cong)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: SP002353      Lượt xem: 470      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước màn hình: 31.5" Độ phân giải: 1920 x 1080 Kiểu Panel SVA Tỷ lệ: 16:9 Tần số quét: 60Hz Thời gian phản hồi: 4ms Adaptive Sync: FreeSync Loa: Không Cổng kết nối: HDMI + Display Port
Bảo hành: 24 Tháng
Giá khuyến mãi: 7.869.000 đ   [Giá đã có VAT]
Mô Tả Sản Phẩm
Màn hình cong tối ưu
Màn Hình Samsung LC32F391FWEXXV 32 Inch – Cuvered sẽ giúp bạn khám phá trải nghiệm hình ảnh sống động thật sự với màn hình cong Samsung. Bao trùm mọi giác quan như một rạp phim iMax thực thụ, độ cong màn hình 1800R với bán kính vòng cung 1800mm cho độ cong tối ưu, tạo ra góc nhìn tốt hơn, tăng cường độ sâu và giảm thiểu xao nhãng. Bất kể là phim trực tuyến, chương trình TV hay game hành động hấp dẫn, màn hình Samsung sẽ cuốn bạn vào thế giới đa phương tiện sống động.
Bảo vệ an toàn cho mắt
Chất lượng hình ảnh vượt trội
Màn hình cong siêu mỏng
Màn Hình Samsung LC32F391FWEXXV 32 Inch – Cuvered với độ mỏng kinh ngạc 11.9mm, chỉ bằng một cây bút bi, độ cong màn hình mỏng hơn một nửa so với màn hình cong thế hệ trước. Chân đế tối giản: chân đế thanh lịch làm tăng vẻ đẹp của màn hình cong siêu mỏng. Sắc trắng bóng bẩy: sắc trắng hoàn hảo ở mặt sau màn hình mang đến vẻ ngoài thời trang và hiện đại.
Tiết kiệm điện hiệu quả
Thông Tin Chi Tiết
Thương hiệu Samsung
Sản xuất tại Trung Quốc
Kích thước màn hình 32 inch
Hiển thị màu sắc Hơn 16 triệu màu
Độ phân giải màn hình 1920 x 1080 pixels
Thời gian đáp ứng (ms) 4ms
Độ sáng 250 cd/m2|3000:1
Góc nhìn (Ngang/ Dọc) 178* / 178*
SKU 8706506019769
Kích thước Có chân đế: 724.3 x 522.2 x 247.7 mm. Không có chân đế: 724.3 x 428.0 x 94.4 mm. Thùng máy: 804.0 x 186.0 x 504.0 mm
Xem thêm
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình Samsung LC32F391FW (32 inch/FHD/LED/PLS/250cd/m²/HDMI+VGA/60Hz/5ms/Màn hình cong)
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
Samsung
Chủng loại
Samsung 32"LC32F391FW Curved LED .
Kích Thước Màn Hình
31.5 inch
Độ Sáng Màn Hình
200cd/m2 - 250cd/m2
Tỉ Lệ Tương Phản Động MEGA
Độ Phân Giải Màn Hình
1920 x 1080 @60Hz
Thời Gian Đáp Ứng
4(GTG)
Hỗ trợ màu
16.7M
Góc nhìn
178°/178°
Tín hiệu đầu vào
Disp lay Port + HDMI
Mức Tiêu Thụ̣ Điện
Trọng Lượng
6.2 Kg
Loa
Cổng cắm Headphone
Tính năng đặc biệt
  • Monitor Screen Size: 32"
  •  Panel Type: VA
  •  Aspect Ratio: 16:9
  •  Display Resolution: 1920x1080
  •  Response Time (ms): 4.88
  •  Contrast Ratio: 3000:1
  •  Wall Mount: Yes (75.0 x 75.0 mm)