MÀN HÌNH Philips 27M2N3200S/01 (27 inh/FHD/IPS/180Hz/1ms/Loa)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 99      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước: 27 inch Độ phân giải: FHD 1920 x 1080 Tấm nền: IPS Tần số quét: 180Hz Thời gian phản hồi: 1ms GtG, 0.5 MPRT Độ sáng: 300 nits Tỉ lệ tương phản: 1000:1 Tích hợp dải loa: 2x 2W Tương thích VESA: 100x100mm Kết nối: HDMI 2.0 x2, DP 1.4 x1