Màn hình LC-Power LC-M29-UW-UXGA-75 (29 inch/WFHD/75Hz/7ms/320 nits/HDMI+DP+USBC+Audio/Freesync)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 158      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Tỉ lệ: 21:9 Kích thước: 29 inch Tấm nền: IPS Độ phân giải: 2560 x 1080 Độ sáng: 300cd/m2 Tốc độ làm mới: 75Hz Thời gian đáp ứng: 7 ms Cổng kết nối: HDMI, Displayport, USBC (PD 65W, data, video), Jack audio
Bảo hành: 24 Tháng
Giá thị trường : 6.299.000đ
Giá khuyến mãi: 6.099.000 đ   (Tiết kiệm: 200.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình LC-Power LC-M29-UW-UXGA-75 (29 inch/WFHD/75Hz/7ms/320 nits/HDMI+DP+USBC+Audio/Freesync)
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
THÔNG TIN CHUNG MONITOR
Nhà sản xuất Silent Power Electronics GmbH
Tên sản phẩm LC-M29-UW-UXGA-75
Mã sản phẩm (Code/Tag) LC-M29-UW-UXGA-75
Loại sản phẩm LCD Monitor
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 29"
Tỉ lệ màn hình 21:9
Độ phân giải UW-UXGA (2560 x 1080)
Tấm nền IPS
Tần số quét 75 Hz
(with activated PiP / PbP mode 60 Hz)
Thời gian phản hồi 7ms
Độ tương phản 1000:1
Độ sáng 320cd/㎡
Góc nhìn 178/178
Màu sắc màn hình 16.7M
Bề mặt màn hình Non-glare
Màu sắc vỏ Màu đen
Kích thước 689 x 316 x  50 mm
Trọng lượng 5,69 / 8,33 kg
Tính năng đồng bộ Adaptive Sync; PiP; PbP
Tương thích VESA 100 x 100 mm
Loa tích hợp Không
CỔNG KẾT NỐI
D-Sub
VGA
DVI-D
HDMI 1x HDMI 2.0 / 1x HDMI 1.4
Display Port 1x DP 1.2
USB
Audio
Khác 1x USB-C (Video/Data/PD 65 W)