Màn hình Gigabyte G34WQCA-EK (34 inch/WQHD/VA/144Hz/1ms/350nits/HDMI+DP/Loa/Cong)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: SP005613      Lượt xem: 867      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước màn hình: 34Inch 1Ms 144Hz Độ phân giải: WQHD 3440 x 1440 Cổng giao tiếp: (HDMI 2.0 x 2), (Display port 1.4 x 2) Phụ kiện: Dây nguồn, dây DP
Bảo hành: 36 Tháng
Giá thị trường : 11.999.000đ
Giá khuyến mãi: 7.599.000 đ   (Tiết kiệm: 4.400.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình Gigabyte G34WQCA-EK (34 inch/WQHD/VA/144Hz/1ms/350nits/HDMI+DP/Loa/Cong)
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
THÔNG TIN CHUNG
Thương hiệu GIGABYTE
Tên sản phẩm G34WQC
Kích thước 34 ''
Tấm nền VA
Màu sắc 8 bits
Độ bão hòa màu 90% DCI - P3
120% sRG
Tỷ lệ màn hình 21:9
Độ phân giải 3440 x 1440 (QHD)
Độ sáng 350 cd/m2
Tỷ lệ tương phản 1000 (TYP)
Độ tương phản 12M:1
Góc nhìn 178° (H) / 178° (V)
Màu sắc 16.7 triệu màu
Thời gian phản hồi 1 ms MPRT
Tần số quét 144 hz
Loại màn hình Cong 1500R
HDR VESA Display HDR400
V-Sync FreeSync
 G-Sync Compatible
KẾT NỐI
HDMI 2x HDMI 2.0
DisplayPort 2x Displayport 1.4
USB 2 x USB 3.0
Loa tích hợp 2 loa - 3W
NGUỒN
Dòng điện 100 - 240 VAC, 50/60Hz
TIỆN ÍCH
Điều chỉnh chân đế Chiều cao có thể điều chỉnh 100 mm
Ngả (-5 độ đến 21 độ)
Tương thích VESA 100 x 100 mm