MÀN HÌNH DELL E2724HS (27 INCH/FHD/VA/60HZ/8MS)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 116      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước: 27 inch Độ phân giải: FHD 1920x1080 Tấm nền VA Thời gian phản hồi: 8ms Tần số quét: 60Hz Tỉ lệ tương phản: 3000:1 Tích hợp loa: 2x 1W Độ sáng: 300cd/m2 Cổng kết nối: DisplayPort 1.2, VGA, HDMI