Màn hình ASUS ROG XG27ACS-W (27 inch/QHD/Fast IPS/180Hz/1ms/USB-C)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: SP008033      Lượt xem: 160      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước: 27 inch Độ phân giải: QHD 2560 x 1440 Tấm nền: IPS Tần số quét: 180Hz Thời gian phản hồi: 1ms Độ sáng: 350 nits Tỉ lệ tương phản: 1000:1 Tương thích VESA: 100x100mm Kết nối: 1 x DisplayPort (1.4), 1 x HDMI (2.0), Audio 3.5mm
Bảo hành: 36 Tháng
Giá thị trường : 7.999.000đ
Giá khuyến mãi: 6.899.000 đ   (Tiết kiệm: 1.100.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình ASUS ROG XG27ACS-W (27 inch/QHD/Fast IPS/180Hz/1ms/USB-C)