Màn hình ASUS ROG Strix XG27AQMR (27 inch/QHD/Fast IPS/300Hz/1ms)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 60      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
- Kích thước: 27 inch - Độ phân giải: QHD 2560 x 1440 - Tấm nền: FAST IPS - Tần số quét: 300Hz - Thời gian phản hồi: 1ms - Độ sáng: 350 nits - Tỉ lệ tương phản: 1000:1 - VESA: 100x100mm - Kết nối: - DisplayPort 1.4 DSCx 1 - HDMI (v2.0) x 2 - Audio 3.5mm x1 - USB Hub 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A
Bảo hành: 36 tháng
Giá thị trường : 10.599.000đ
Giá khuyến mãi: 9.899.000 đ   (Tiết kiệm: 700.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình ASUS ROG Strix XG27AQMR (27 inch/QHD/Fast IPS/300Hz/1ms)
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
Nhà sản xuất Asus
Tên sản phẩm XG27AQM
Phân khúc Gaming
P/N 90LM06U5-B01320
THÔNG SỐ CHI TIẾT
Kích thước hiển thị 27 inch
Tỉ lệ màn hình 16:09
Độ phân giải 2560x1440
Tấm nền Fast IPS
Tần số quét 270Hz
Thời gian phản hồi 0.5ms*(GTG)
Độ tương phản 1000:1
Độ sáng 400nits
Góc nhìn 178/178
Màu sắc màn hình 16.7M
Độ bão hòa màu sắc 150% sRGB, DCI-P3 97%
Bề mặt màn hình nhám
Màu sắc vỏ đen
Hỗ trợ HDR Yes, DisplayHDR400
Kích thước 614x(408~508)x255 mm (with stand)
614 x 367 x 90 mm (without stand)
719 x 267 x 542 mm (box)
Trọng lượng 7.6 kg (net), 11kg (gross), 4 kg (net without stand)
Tương thích VESA
Loa tích hợp
CỔNG KẾT NỐI
D-Sub
USB Type-C
VGA
DVI-D
HDMI(v2.0) 2
Display Port (v1.4) 2
USB 3.0 2
Audio 1
Khác
PHỤ KIỆN
Dây kèm theo trong hộp DisplayPort cable, HDMI cable, Power adapter (120W), Power cord