Màn hình AOC Graphic Pro Q27U3CV/74 (27 Inch/QHD/NANO IPS/75Hz/4ms/Loa/RJ45/HDR400/USB-C 96W)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: 0      Lượt xem: 105      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước: 27 inch Độ phân giải: QHD 2560 x 1440 Tấm nền: NANO IPS Tần số quét: 75Hz Thời gian phản hồi: 4ms Tỉ lệ tương phản: 1000:1 Độ sáng: 350cd/m2 Tương thích VESA: 100mm x 100mm Tích hợp loa: 2x 3W Cổng kết nối: RJ45 × 1 HDMI 1.4 × 1 DisplayPort 1.4 × 1 DisplayPort Output × 1 USB-C (DP Alt, 96W) × 1 USB-A (USB3.2 Gen2 × 4) USB C (PD 15W, downstream)
Bảo hành: 36 Tháng
Giá thị trường : 11.699.000đ
Giá khuyến mãi: 6.799.000 đ   (Tiết kiệm: 4.900.000 đ) [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình AOC Graphic Pro Q27U3CV/74 (27 Inch/QHD/NANO IPS/75Hz/4ms/Loa/RJ45/HDR400/USB-C 96W)