Màn hình Asus VG28UQL1A (28inch/4k/IPS/144Hz/1ms/300nits/HDMI+DP+USB+Audio/Freesync/Loa)
(0 lượt đánh giá)     Mã hàng: SP005849      Lượt xem: 369      Tình trạng hàng: Liên hệ
Đặc điểm nổi bật:
Kích thước: 28 inch Tấm nền: IPS Độ phân giải: UHD 4k (3840x2160) Tốc độ làm mới: 144Hz Thời gian đáp ứng: 1ms Độ sáng: 300 cd/m² Cổng kết nối: HDMI+DP+USB+Audio Phụ kiện: Cáp nguồn, cáp HDMI, cáp DP
Bảo hành: 36 Tháng
Giá khuyến mãi: 19.899.000 đ   [Giá đã có VAT]
Đánh giá & Nhận xét về Màn hình Asus VG28UQL1A (28inch/4k/IPS/144Hz/1ms/300nits/HDMI+DP+USB+Audio/Freesync/Loa)
0/5
đánh giá & nhận xét
  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Bạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạn
Gửi nhận xét của bạn
Gửi đánh giá Hủy
Hỏi và đáp (0 bình luận)
Thông số kỹ thuật
Display
Panel Size (inch) : 28
Aspect Ratio : 16:9
Display Viewing Area (H x V) : 620.93 x 341.28 mm
Display Surface : Non-Glare
Backlight Type : LED
Panel Type : IPS
Viewing Angle (CR≧10, H/V) : 178°/ 178°
Pixel Pitch : 0.160mm
Resolution : 3840x2160
Color Space (DCI-P3) : 90%
Brightness (HDR, Peak) : 450 cd/㎡
Brightness (Typ.) : 300cd/㎡
Contrast Ratio (HDR, Max) : 1,000,000:1
Contrast Ratio (Typ.) : 1000:1
ASUS Smart Contrast Ratio (ASCR) : 100000000:1
Display Colors : 1073.7M (10 bit)
Response Time : 1ms(GTG)
Refresh Rate (Max) : 144Hz
HDR (High Dynamic Range) Support : HDR10
Flicker-free : Yes
Video Feature
Trace Free Technology : Yes
GameVisual : Yes
Color Temp. Selection : Yes(4 modes)
GamePlus : Yes
PIP / PBP Technology : Yes
HDCP : Yes, 2.2
Extreme Low Motion Blur : Yes
ELMB Sync: Yes
VRR Technology : FreeSync™ Premium & G-SYNC® Compatible
GameFast Input technology : Yes
DisplayWidget : Yes, DisplayWidget Lite
Low Blue Light : Yes (Hardware Solution)
Multiple HDR Mode : Yes
Audio Feature
Speaker : Yes(2Wx2)
I/O Ports
DisplayPort 1.4 DSC x 1
HDMI(v2.1) x 2
HDMI(v2.0) x 2
USB Hub : 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A
Earphone Jack : Yes
USB 3.2 (Signal) : x 1
Signal Frequency
Digital Signal Frequency : DP 1.4: 30KHz~340KHz(H) / 48Hz~144Hz(V)
HDMI2.0 : 30KHz~180KHz (H) / 48Hz~144Hz(V)
HDMI2.1 : 30KHz~255KHz (H) / 48Hz~144Hz (V)
Power Consumption
Power Consumption : 33W
Power Off Mode : <0.3W
Voltage : 100-240V, 50/60Hz
Mechanical Design
Tilt : Yes (+20° ~ -5°)
Swivel : Yes (+15° ~ -15°)
Pivot : Yes (+90° ~ -90°)
Height Adjustment : 0~120mm
VESA Wall Mounting : 100x100mm
Kensington Lock : Yes
Dimensions (Esti.)
Phys. Dimension with Stand (W x H x D) : 639.5mm x 539.8mm x 213.8mm